วันพุธที่ 5 มกราคม พ.ศ. 2565 เวลา 08.00 น. ว่าที่ร้อยตรีสุรสิทธิ์ ถิตย์สมบูรณ์ ผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาสระแก้ว เขต 2 พร้อมด้วย นายปรีดี โสโป นายภาณุวัฒน์ คุณเวียน นายนพดล ศิริโชติ รองผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาสระแก้ว เขต 2 และผู้อำนวยการกลุ่ม/หน่วย ร่วมรับชมรายการพุธเช้าข่าว สพฐ ครั้งที่ 1/2565 เพื่อรับมอบนโยบายและแนวทางการขับเคลื่อนนโยบายด้านการศึกษาของ สพฐ. ภายใต้สถานการณ์การแพร่ระบาดของโรคติดเชื้อไวรัสโคโรนา 2019 (COVID-19) โดยมี ดร.อัมพร พินะสา เลขาธิการคณะกรรมการการศึกษาขั้นพื้นฐาน เป็นประธาน
![](https://sakarea2.go.th/wp-content/uploads/2022/01/20220105_081844.jpg)
![](https://sakarea2.go.th/wp-content/uploads/2022/01/20220105_081913.jpg)
![](https://sakarea2.go.th/wp-content/uploads/2022/01/20220105_082041.jpg)
![](https://sakarea2.go.th/wp-content/uploads/2022/01/20220105_081936.jpg)
![](https://sakarea2.go.th/wp-content/uploads/2022/01/20220105_082031.jpg)
![](https://sakarea2.go.th/wp-content/uploads/2022/01/20220105_082000.jpg)
![](https://sakarea2.go.th/wp-content/uploads/2022/01/20220105_082014.jpg)
![](https://sakarea2.go.th/wp-content/uploads/2022/01/20220105_082154.jpg)