วันอังคารที่ ๒๘ มีนาคม ๒๕๖๖ เวลา ๑๓.๓๐ น. นายชัยนรินท์ วสอื้นรัมย์ ผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาสระแก้ว เขต ๒ มอบหมายให้นางภานุรังษี ทาประเสริฐ ผู้อำนวยการ กลุ่มส่งเสริมการจัดการศึกษา เข้าร่วมการประชุมคณะกรรมการศูนย์อำนวยการป้องกันและปราบปรามยาเสพติดจังหวัดสระแก้ว ครั้งที่ ๓/๒๕๖๖ โดยมีนายปริญญา โพธิสัตย์ ผู้ว่าราชการจังหวัดสระแก้ว เป็นประธานในการประชุมครั้งนี้ ณ ห้องประชุมบูรพา ชั้น ๔ ศาลากลางจังหวัดสระแก้ว
![](https://sakarea2.go.th/wp-content/uploads/2023/03/65501-1024x768.jpg)
![](https://sakarea2.go.th/wp-content/uploads/2023/03/65483-1024x768.jpg)
![](https://sakarea2.go.th/wp-content/uploads/2023/03/65481-1024x768.jpg)
![](https://sakarea2.go.th/wp-content/uploads/2023/03/65494-768x1024.jpg)