วันพุธที่ ๖ กันยายน ๒๕๖๖ เวลา ๐๘.๐๐ น. นายชัยนรินท์ วสอื้นรัมย์ ผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาสระแก้ว เขต ๒ มอบหมายให้ นายภาณุวัฒน์ คุณเวียน รองผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาสระแก้ว เขต ๒ เป็นประธานการประชุม รายการ พุธเช้า ข่าว สพฐ. ครั้งที่ ๓๓/๒๕๖๖ และประชุมสภากาแฟ ครั้งที่ ๒๙/๒๕๖๖ พร้อมด้วย นายทนงศักดิ์ คงเจริญสุข รองผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาสระแก้ว เขต ๒ ,ผู้อำนวยการกลุ่ม/หน่วย, ตัวแทนผู้อำนวยการกลุ่ม/หน่วย โดยการประชุมทางไกลผ่านระบบ Video Conference รายการ “พุธเช้า ข่าว สพฐ.” เพื่อรับทราบนโยบายการจัดการศึกษา การนำนโยบายสู่การปฏิบัติให้ประสบผลสำเร็จ ณ ห้องประชุม Conference ชั้น ๓ สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาสระแก้ว เขต ๒…..งานประชาสัมพันธ์ : นางสาวเกศญา โพธิ์ศรี
![](https://sakarea2.go.th/wp-content/uploads/2023/09/P1072780-1024x768.jpg)
![](https://sakarea2.go.th/wp-content/uploads/2023/09/P1072785-1024x768.jpg)
![](https://sakarea2.go.th/wp-content/uploads/2023/09/P1072787-1024x768.jpg)
![](https://sakarea2.go.th/wp-content/uploads/2023/09/P1072794-1024x768.jpg)
![](https://sakarea2.go.th/wp-content/uploads/2023/09/P1072823-1024x768.jpg)
![](https://sakarea2.go.th/wp-content/uploads/2023/09/P1072801-1024x768.jpg)
![](https://sakarea2.go.th/wp-content/uploads/2023/09/P1072821-1024x768.jpg)
![](https://sakarea2.go.th/wp-content/uploads/2023/09/P1072809-1024x768.jpg)
![](https://sakarea2.go.th/wp-content/uploads/2023/09/P1072816-1024x768.jpg)