นายอัมพล หันทยุง ผู้อํานวยการสํานักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาสระแก้ว เขต 2 ร่วมประชุมคณะกรมการจังหวัดและหัวหน้าส่วนราชการฯ ครั้งที่ 4/2567 ประจำเดือนเมษายน 2567 ในวันอังคารที่ 30 เมษายน 2567 เวลา 9.30น.
ณ ห้องประชุมบูรพา ชั้น 4 ศาลากลางจังหวัดสระแก้ว ตำบลท่าเกษม อำเภอเมืองสระแก้ว จังหวัดสระแก้ว
![](https://sakarea2.go.th/wp-content/uploads/2024/05/P1137917-1024x768.jpg)
![](https://sakarea2.go.th/wp-content/uploads/2024/05/P1137983-1024x768.jpg)
![](https://sakarea2.go.th/wp-content/uploads/2024/05/P1137964-1024x768.jpg)
![](https://sakarea2.go.th/wp-content/uploads/2024/05/P1137985-1024x768.jpg)
![](https://sakarea2.go.th/wp-content/uploads/2024/05/P1138006-1024x768.jpg)
![](https://sakarea2.go.th/wp-content/uploads/2024/05/P1138011-1024x768.jpg)
![](https://sakarea2.go.th/wp-content/uploads/2024/05/P1138018-1024x768.jpg)
![](https://sakarea2.go.th/wp-content/uploads/2024/05/P1137945-1024x768.jpg)
ภาพข่าว : นางสาวชัชชญา เพชรเวศน์ นักประชาสัมพันธ์ปฏิบัติการ