วันพุธที่ ๒๕ ตุลาคม ๒๕๖๖ นายอัมพล หันทยุง ผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาสระแก้ว เขต ๒
มอบหมายให้ นางภานุรังษี ทาประเสริฐ ผู้อำนวยการกลุ่มส่งเสริมการจัดการศึกษา และนางพิมพ์ชญา หิมะคุณ นักวิชาการศึกษาปฏิบัติการ เข้าร่วมประชุมเตรียมการขับเคลื่อนคนรุ่นใหม่ขับเคลื่อนไทยไร้สโตรค (NEW GEN) ณ ห้องประชุมเสมาบูรพา สำนักงานศึกษาธิการจังหวัดสระแก้ว โดยมีนายวัชระ อันโยธา ศึกษาธิการจังหวัดสระแก้ว เป็นประธานในการประชุมครั้งนี้
![](https://sakarea2.go.th/wp-content/uploads/2023/10/68508.jpg)
![](https://sakarea2.go.th/wp-content/uploads/2023/10/68510-1024x768.jpg)
![](https://sakarea2.go.th/wp-content/uploads/2023/10/68509-1024x660.jpg)
![](https://sakarea2.go.th/wp-content/uploads/2023/10/68511-1024x478.jpg)
![](https://sakarea2.go.th/wp-content/uploads/2023/10/68512-1-1024x664.jpg)